ఆంధ్రప్రదేశ్ లో మొత్తం 175 అసెంబ్లీ స్థానాలకు ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే అభ్యర్థుల జాబితాను టీడీపీ, వైసీపీ, జనసేన, కాంగ్రెస్, బీజీపీ ఇతర పార్టీలు విడుదల చేశాయి.
నియోజకవర్గాల వారీగా పార్టీల అభ్యర్థుల జాబితా:
S.No. | నియోజకవర్గం | టీడీపీ | వైసీపీ | జనసేన | కాంగ్రెస్ | బీజెపీ | స్వతంత్ర | ||
1.
|
కావలి | విష్ణువర్ధన్రెడ్డి | ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి | పసుపులేటి సుధాకర్ | చింతల వెంకటరావు | ||||
2. | ఆత్మకూరు | బొల్లినేని కృష్ణయ్య | మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి | చెరువు శ్రీధర్ రెడ్డి | |||||
3. | కోవూరు | పి. శ్రీనివాసుల రెడ్డి | ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి | టి.రాఘవయ్య | జాన రామచంద్ర గౌడ్ | ||||
4. | నెల్లూరు సిటీ | పీ నారాయణ | పి. అనిల్ కుమార్ | కేతంరెడ్డి వినోద్ రెడ్డి | |||||
5. | నెల్లూరు
రూరల్ |
ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి | కోటంరెడ్డి శ్రీధర్రెడ్డి | చెన్నారెడ్డి మనుక్రాంత్ రెడ్డి | ఉడతా వెంకటరావుయాదవ్ | ||||
6. | సర్వేపల్లి | సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి | కాకాని గోవర్ధనరెడ్డి |
పూల చంద్రశేఖర్ |
|||||
7. | గూడూరు | పాశం సునీల్ | వరప్రసాద్ | ||||||
8. | సూళ్లూరుపేట | పర్సా వెంకటరత్నం | కిలివేటి సంజీవయ్య | ||||||
9. | వెంకటగిరి | కురుగుండ్ల రామకృష్ణ | ఆనంరాంనారాయణరెడ్డి | ||||||
10. | ఉదయగిరి | బొల్లినేని రామారావు | మేకపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి | ||||||
11. | కుప్పం | నారా చంద్రబాబునాయుడు | చంద్రమౌళి | బీఆర్ సురేశ్బాబు | |||||
12. | నగరి | గాలి భానుప్రకాష్ | ఆర్కే రోజా | కేపీఎస్ వాసు | |||||
13. | చంద్రగిరి | పులవర్తి నాని | చెవిరెడ్డి భాస్కర్రెడ్డి | ||||||
14. | చిత్తూరు | ఏఎస్ మనోహర్ | జేఎం శ్రీనివాస్ | టీకారాం | |||||
15. | పూతలపట్టు | తెర్లాం పూర్ణం | ఎన్ ఎస్ బాబు | ||||||
16. | జీడీ నెల్లూరు | హరికృష్ణ | నారాయణ స్వామి | సోదెం నరసింహులు | |||||
17. | పలమనేరు | అమర్నాథ్రెడ్డి | వెంకటయ్య గౌడ్ | చిల్లగట్టు శ్రీకాంత్కుమార్ | |||||
18. | పీలేరు | నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి | చింతల రామచంద్రారెడ్డి | ||||||
19. | మదనపల్లి | దమ్మాలపాటి రమేశ్ | నవాజ్ భాషా | ||||||
20. | తంబళ్లపల్లి | శంకర్ యాదవ్ | పెద్దిరెడ్డి ద్వారాకానాథ్ రెడ్డి | విశ్వం ప్రభాకర్రెడ్డి | ఎంఎన్ చంద్రశేఖర్రెడ్డి | ||||
21. | పుంగనూరు | అనూషా రెడ్డి | శ్రీరామ చంద్రారెడ్డి | ||||||
22. | శ్రీకాళహస్తి | బొజ్జల సుధీర్రెడ్డి | మదుసూదన్రెడ్డి | బత్తయ్యనాయుడు | |||||
23. | సత్యవేడు | జేడీ రాజశేఖర్ | ఆదిమూలం | ||||||
24. | తిరుపతి | సుగుణమ్మ | భూమన కరుణాకర్రెడ్డి | ||||||
25. | పులివెందుల | సతీశ్ రెడ్డి | వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి | వేలూరు శ్రీనివాసరెడ్డి | |||||
26. | కడప | అమీర్బాబు | అంజాద్ భాషా | ||||||
27. | జమ్మలమడుగు | రామసుబ్బారెడ్డి | ఎం. సుధీర్ రెడ్డి | వెన్నపూస సులోచన | |||||
28. | బద్వేలు | రాజశేఖర్ | వెంకట సుబ్బయ్య | పీఎం కమలమ్మ | |||||
29. | రాజంపేట | బి.చెంగల్రాయుడు | మేడా మల్లిఖార్జున రెడ్డి | ||||||
30. | రైల్వే కోడూరు | నర్సింహ ప్రసాద్ | కొరుమట్ల శ్రీనివాసులు | గోశాలదేవి | |||||
31. | రాయచోటి | రమేష్ కుమార్ రెడ్డి | గడికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి | ఎస్కే.హసన్ బాషా | షేక్ అల్లాబక్ష్ బాషా | ||||
32. | కమలాపురం | పి. నరసింహారెడ్డి | రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి | పొట్టిపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి | |||||
33. | ప్రొద్దుటూరు | లింగారెడ్డి | రాచమల్లు శివప్రసాద్రెడ్డి | ఇంజా సోమశేఖర్ రెడ్డి | గొర్రె శ్రీనివాసులు | ||||
34. | కర్నూలు | టీజీ భరత్ | అబ్దుల్ హఫీజ్ ఖాన్ | ||||||
35. | శ్రీశైలం | బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి | శిల్పా చక్రపాణి రెడ్డి | నాయక్ సయ్యద్ తస్లీమా | |||||
36. | ఆళ్లగడ్డ | భూమా అఖిలప్రియ | గంగుల బిజేంద్రనాథ్ రెడ్డి | చాకలి పుల్లయ్య | |||||
37. | నందికొట్కూరు | బండి జయరాజు | ఐజయ్య(ఎస్సీ) | అన్నపురెడ్డి బాల వెంకట్ | సీ అశోక్ రత్నం | ||||
38. | పాణ్యం | గౌరు చరితా రెడ్డి | కాటసాని రామ్ భూపాలరెడ్డి | చింతా సురేష్ | నాగామధు యాదవ్ | ||||
39. | నంద్యాల | భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి | శిల్పా మోహన్ రెడ్డి | చింతల మోహనరావు | |||||
40. | బనగానపల్లి | బీసీ జనార్ధన్రెడ్డి | కాటసాని రామిరెడ్డి | హరిప్రసాద్రెడ్డి | |||||
41. | డోన్ | కేఈ ప్రతాప్ | బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి | వెంకట శివారెడ్డి | |||||
42. | పత్తికొండ | కేఈ శ్యాంబాబు | కె. శ్రీదేవి | బోయ క్రాంతినాయుడు | |||||
43. | కోడుమూరు | బి.రామాంజనేయులు | పెండింగ్ | దామోదరం రాధాకృష్ణమూర్తి | |||||
44. | ఎమ్మిగనూరు | బీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి | కె. చెన్నకేశవరెడ్డి | రేఖా గౌడ్ | లక్ష్మీనారాయణరెడ్డి | ||||
45. | మంత్రాలయం | తిక్కారెడ్డి | వై. బాలనాగిరెడ్డి | శివప్రకాశ్రెడ్డి | |||||
46. | ఆదోని | మీనాక్షి నాయుడు | వై.సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి | బోయ నీలకంఠప్ప | |||||
47. | ఆలూరు | కోట్ల సుజాతమ్మ | పి. జయరామ్ | షేక్ షావలి | |||||
48. | పరుచూరు | ఏలూరి సాంబశివరావు | దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు | ||||||
49. | దర్శి | కదిరి బాబురావు | మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్ | బొటుకు రమేష్ | పీ కొండారెడ్డి | ||||
50. | అద్దంకి | గొట్టిపాటి రవికుమార్ | చెంచు గరటయ్య | సీతారామాంజనేయులు | |||||
51. | ఎర్రగొండపాలెం | బూదాల అజితరావు | ఆదిమూలపు సురేష్ | ఎం వెంకటేశ్వరరావు | |||||
52. | చీరాల | కరణం బలరాం | ఆమంచి కృష్ణమోహన్ | ||||||
53. | సంతనూతలపాడు | బి. విజయ్ కుమార్ | సుధాకర్ బాబు | ||||||
54. | ఒంగోలు | దామచర్ల జనార్ధన్ | బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి | ఈద సుధాకర్రెడ్డి | |||||
55. | కందుకూరు | పోతుల రామారావు | మహీధర్రెడ్డి | ||||||
56. | కొండెపి | బీబీవీ స్వామి | మాదాసి వెంకయ్య | శ్రీపతి ప్రకాశం | |||||
57. | మార్కాపురం | కందుల నారాయణరెడ్డి | కేపీ నాగార్జునరెడ్డి | షేక్ సైదా | |||||
58. | గిద్దలూరు | ఎం అశోక్ రెడ్డి | అన్నా రాంబాబు | షేక్ రియాజ్ | పగడాల రంగస్వామి | ||||
59. | కనిగిరి | ముక్కు ఉగ్రనరసింహారెడ్డి | బుర్రా మధుసూధనరావు | పాశం వెంకటేశ్వర్లు | |||||
60. | శ్రీకాకుళం | గుండా లక్ష్మీదేవి | ధర్మాన ప్రసాదరావు | చౌదరి సతీశ్ | |||||
61. | ఇచ్ఛాపురం | బెండాలం అశోక్ | పిరియ సాయిరాజ్ | దాసరిరాజు | కొల్లి ఈశ్వరరావు | ||||
62. | పలాస | గౌతు శిరీష | సీదిరి అప్పలరాజు | మజ్జి శారద | |||||
63. | టెక్కలి | కింజరాపు అచ్చెన్నాయుడు | పేరాడ తిలక్ | చింతాడ దిలీప్కుమార్ | |||||
64. | పాతపట్నం | కె.వెంకటరమణ | రెడ్డి శాంతి | గేదెల చైతన్య | బన్న రాము | ||||
65. | ఆముదాలవలస | కూన రవికుమార్ | తమ్మినేని సీతారం | రామ్మోహన్ | బొడ్డేపల్లి సత్యవతి | ||||
66. | ఎచ్చెర్ల | కిమిడి కళా వెంకట్రావు | గొర్లె కిరణ్కుమార్ | కొత్తకొట్ల సింహాద్రినాయుడు | |||||
67. | నరసన్నపేట | బగ్గు రమణమూ | ధర్మాన కృష్ణదాస్ | డోలా ఉదయభాస్కర్ | |||||
68. | రాజాం | కొండ్రు మురళీమోహన్ | కంబాల జోగులు | కంబాల రాజవర్థన్ | |||||
69. | పాలకొండ | నిమ్మక జయకృష్ణ | కళావతి | హిమరక్ ప్రసాద్ | |||||
70. | విశాఖ ఈస్ట్ | వెలగపూడి రామకృష్ణ | మళ్లా విజయ్ ప్రసాద్ | ||||||
71. | విశాఖ సౌత్ | వాసుపల్లి గణేశ్ కుమార్ | ద్రోణం రాజు శ్రీనివాస్ | ||||||
72. | విశాఖ వెస్ట్ | పీజీవీఆర్ నాయుడు | పీవీ రమణమూర్తి | పీ భగత్ | |||||
73. | విశాఖనార్త్ | గంటా శ్రీనివాసరావు | కమ్మిల కన్నపరాజు | ||||||
74. | భీమిలి | సబ్బం హరి | అవంతి శ్రీనివాస్ | లక్ష్మణ్కుమార్ | |||||
75. | అరకు | కిడారి శ్రవణ్ కుమార్ | శెట్టి ఫాల్గుణ | పాచిపెంట శాంతకుమారి | |||||
76. | పాడేరు | గిడ్డి ఈశ్వరి | భాగ్యలక్ష్మి | వంతల సుబ్బారావు | |||||
77. | పెందుర్తి | సత్యనారాయణమూర్తి | అన్నం రెడ్డి అదీప్రాజ్ | చింతలపూడి వెంకటరామయ్య | ఆడారి రమేశ్ నాయుడు | ||||
78. | గాజువాక | పల్లా శ్రీనివాసరావు | తిప్పల నాగిరెడ్డి | ||||||
79. | అనకాపల్లి | పీలాసత్యనారాయణ | గుడివాడ అమర్నాథ్ | ||||||
80. | యలమంచిలి | పంచకర్ల రమేష్ బాబు | రమణమూర్తి రాజు | ||||||
81. | పాయకరావుపేట | బంగారయ్య | గొల్ల బాబురావు | తాళ్లూరి విజయ్ కుమార్ | |||||
82. | నర్సీపట్నం | అయ్యన్నపాత్రుడు | ఉమశంకర్ గణేష్ | మీసాల సుబ్బన్న | |||||
83. | చోడవరం | సూర్య నాగ సన్యాసిరాజు | కరణం ధర్మశ్రీ | పీవీఎస్ఎన్.రాజు | గూనూరు వెంకటరావు | ||||
84. | మడుగుల | గవిరెడ్డి రామానాయుడు | ముత్యాల నాయుడు | జి.సన్యాసినాయుడు | బొడ్డు బుచ్చి శ్రీనివాసరావు | ||||
85. | బొబ్బిలి | సుజయకృష్ణ రంగారావు | ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు | వెంగళ నారాయణరావు | |||||
86. | కురుపాం(ఎస్సీ) | జనార్ధన్ దత్రాజ్ | పాముల పుష్పవాణి | నిమ్మక సింహాచలం | |||||
87. | పార్వతీపురం(ఎస్సీ) | బొబ్బిలి చిరంజీవులు | ఎ జోగరాజు | హరియాల రాముడు | |||||
88. | విజయనగరం | కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి | సతీశ్ కుమార్ సుంకరి | ||||||
89. | చీపురుపల్లి | కిమిడి నాగార్జున | బొత్స సత్యనారాయణ | జమ్ము ఆదినారాయణ | |||||
90. | గజపతినగరం | కె.ఎ. నాయుడు | బొత్స అప్పల నర్సయ్య | బొబ్బిలి శ్రీను | |||||
91. | ఎస్ కోట | కె.లలితకుమారి | కే శ్రీనివాసరావు | ||||||
92. | సాలూరు(ఎస్సీ) | ఆర్.పి.భంజ్ దేవ్ | పీడిక రాజన్నదొర | రాయల సుందర రావు | |||||
93. | నెల్లిమర్ల | నారాయణస్వామినాయుడు | బీ.అప్పల నాయుడు | ఎస్ రమేశ్ కుమార్ | |||||
94. | శృంగవరపు కోట | కె. లలిత కుమారి | కే శ్రీనివాస్ | బోగి రమణ | |||||
95. | పోలవరం | బొరగం శ్రీనివాసరావు | తెల్లం బాలరాజు | చిర్రి బాల రాజు | కేఆర్ చంద్రశేఖర్ | ||||
96. | ఏలూరు | బడేటి కోట రామారావు | ఆళ్ళ నాని | రాజనాల రామ్మోహన్రావు | |||||
97. | కొవ్వూరు | వంగలపూడి అనిత | టి.వనిత | అరిగెల అరుణకుమారి | |||||
98. | నిడదవోలు | బూరుగుపల్లి శేషారావు | జి.శ్రీనివాస నాయుడు | అటికల రమ్యశ్రీ | పెద్దిరెడ్డి సుబ్బారావు | ||||
99. | ఆచంట | పితాని సత్యనారాయణ | సి.హెచ్. రంగనాథరాజు | వెంకట విజయరామ్ | నెక్కంటి వెంకట సత్యనారాయణ | ||||
100. | పాలకొల్లు | నిమ్మల రామానాయుడు | డా.బాజ్జి | గుణ్ణం నాగబాబు | వర్థినీడి సత్యనారాయణ | ||||
101. | నరసాపురం | బండారు మాధవనాయుడు | ముదునూరి ప్రసాదరాజు | బొమ్మడి నాయకర్ | బొమ్మిడి రవిశ్రీనివాస్ | ||||
102. | భీమవరం | పులపర్తి రామాంజనేయులు | గ్రంధి శ్రీనివాస్ | పవన్ కల్యాణ్ | |||||
103. | ఉండి | వెంకట శివరామరాజు | పి.వి.ఎల్.నరసింహరాజు | గాదిరాజు లచ్చిరాజు | |||||
104. | తణుకు | అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ | కారుమూరి వెంకటనాగేశ్వరరావు | పసుపులేటి రామారావు | బొక్కా భాస్కరరావు | ||||
105. | తాడేపల్లిగూడెం | ఈలి నాని | కొట్టు సత్యనారాయణ | మార్నీడి శేఖర్ | |||||
106. | ఉంగుటూరు | గన్ని వీరాంజనేయులు | పుప్పాల శ్రీనివాసరావు | నౌడు వెంకటరమణ | పాతపాటి హరికుమార్రాజు | ||||
107. | దెందులూరు | చింతమనేని ప్రభాకర్ | కొఠారు అబ్బయ్య చౌదరి | ఘంటసాల వెంకట లక్ష్మి | దొప్పలపూడి రామకృష్ణ చౌదరి | ||||
108. | గోపాలపురం | ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు | తలారి వెంకటరావు | ఎన్ఎం వరప్రసాద్ | |||||
109. | చింతలపూడి | కర్రా రాజారావు | వి.ఆర్.ఎలీశా | మేకల ఈశ్వరయ్య | |||||
110. | రాజానగరం | పెందుర్తి వెంకటేష్ | జక్కంపుడి రాజా | రాయపురెడ్డి ప్రసాద్ | |||||
111. | రాజమండ్రి సిటీ | ఆదిరెడ్డి భవాని | రౌతు సూర్యప్రకాష్ రావు | అత్తి సత్యనారాయణ | బోడా లక్ష్మి వెంకట ప్రసన్న | ||||
112. | రాజమండ్రి రూరల్ | గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి | ఆకుల వీర్రాజు | రాయుడు రాజవల్లి | |||||
113. | తుని | యనమల కృష్ణుడు | దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వర్ రావు | సీహెచ్ పాండురంగారావు | |||||
114. | ప్రత్తిపాడు | వరుపుల జోగిరాజు | పర్వత పూర్ణ చంద్ర ప్రసాద్ | ఉమ్మాడి వెంకటరావు | |||||
115. | పిఠాపురం | పెండెం దొరబాబు | పంతం ఇందిర | ||||||
116. | కాకినాడ రూరల్ | పిల్లి అనంతలక్ష్మీ | కురసాల కన్నబాబు | పంతం నానాజీ | నులుకుర్తి వెంకటేశ్వరరావు | ||||
117. | పెద్దాపురం | నిమ్మకాయల చినరాజప్ప | తోట వాణి | తుమ్మల దొరబాబు | |||||
118. | అనపర్తి | నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి | ఎస్. సూర్యనారాయణ రెడ్డి | డాక్టర్ వడయార్ | |||||
119. | కాకినాడ సిటీ | వనమాడి వెంకటేశ్వరరావు | చంద్రశేఖర్ రెడ్డి | కోలా వెంకటవరప్రసాద్ వర్మ | |||||
120. | రామచంద్రాపురం | తోట త్రిమూర్తులు | చెల్లుబోయిన వేణుగోపాల కృష్ణ | ముసిని రామకృష్ణ | |||||
121. | ముమ్మిడివరం | దాట్ల సుబ్బరాజు | పొన్నాడ వెంకట సతీష్ కుమార్ | మోపూరి శ్రీనివాస్ కిరణ్ | |||||
122. | అమలాపురం(ఎస్సీ | అయితాబత్తుల ఆనందరావు | పి. విశ్వరూప్ | ఐతాబత్తుల సుభాషిణి | |||||
123. | రాజోలు(ఎస్సీ | గొల్లపల్లి సూర్యారావు | బొంతు రాజేశ్వర్ రావు | కాసి లక్ష్మణ స్వామి | |||||
124. | గన్నవరం(ఎస్సీ) | ఎన్.స్టాలిన్ బాబు | కొండేటి చిట్టిబాబు | ములపర్తి మోహనరావు | |||||
125. | కొత్తపేట | బండారు సత్యనందరావు | చిర్ల జగ్గిరెడ్డి | ||||||
126. | మండపేట | వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు | పిల్లి సుభాష్చంద్ర బోస్ | మారోతు శివ గణేశ్ | |||||
127. | జగ్గంపేట | జ్యోతుల నెహ్రు | జ్యోతుల చంటిబాబు | ||||||
128. | రంపచోడవరం(ఎస్టీ) | వంతల రాజేశ్వరి | నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి | గొండి బాలయ్య | |||||
129. | గుడివాడ | దేవినేని అవినాష్ | కొడాలి నాని | ఎస్ దత్తాత్రేయులు | |||||
130. | తిరువూరు | జవహర్ | కె.రక్షణనిధి | పరస రాజీవ్రతన్ | |||||
131. | నూజివీడు | ఎం వెంకటేశ్వరరావు | మేక వెంకటప్రతాప్ అప్పారావు | ||||||
132. | గన్నవరం | వల్లభనేని వంశీ | యార్లగడ్డ వెంకటరావు | సుంకర పద్మశ్రీ | |||||
133. | కైకలూరు | మంగళ వెంకటరమణ | దూలం నాగేశ్వరరావు | బీవీ.రావు | పీటర్ పాల్ ప్రసాద్ | ||||
134. | పెడన | కాగిత వెంకటకృష్ణ ప్రసాద్ | జోగి రమేష్ | అంకెం లక్ష్మీ శ్రీనివాస్ | సత్తినేని వెంకటరాజు | ||||
135. | మచిలీపట్నం | కొల్లు రవీంద్ర | పేర్ని నాని | ఎండీ దాదాసాహెబ్ | |||||
136. | అవనిగడ్డ | మండలి బుద్ధప్రసాద్ | సింహాద్రి రమేష్ బాబు | ముత్తంశెట్టి కృష్ణారావు | అందె శ్రీరామమూర్తి | ||||
137. | పెనమలూరు | బోడె ప్రసాద్ | పార్థసారధి | లామ్ తాంతియాకుమారి | |||||
138. | పామర్రు | ఉప్పులేటి కల్పన | కె.అనిల్ కుమార్ | మువ్వ మోహనరావు | |||||
139. | విజయవాడ వెస్ట్ | షభానా ఖాతూన్ | వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు | పోతిన వెంకట మహేష్ | |||||
140. | విజయవాడ సెంట్రల్ | బోండా ఉమ | మల్లాది విష్ణు | ||||||
141. | విజయవాడ ఈస్ట్ | గద్దె రామ్మోహన్రావు | బొప్పాన భావ్కుమార్ | బత్తిన రాము | |||||
142. | మైలవరం | దేవినేని ఉమ | వసంత కృష్ణప్రసాద్ | బొర్రా కిరణ్ | |||||
143. | నందిగామ | తంగిరాల సౌమ్య | జగన్ మోహన్ రావు | పరమేశ్వర్రావు వేల్పుల | |||||
144. | జగ్గయ్యపేట | శ్రీరామ్ తాతయ్య | సామినేని ఉదయభాను | కర్నాటి అప్పారావు | |||||
145. | మంగళగిరి | నారా లోకేశ్ | ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి | ఎస్కే సలీం | |||||
146. | బాపట్ల | అన్నం సతీష్ ప్రభాకర్ | కోన రఘుపతి | మధుసూధన్ రెడ్డి | |||||
147. | గురజాల | యరపతినేని శ్రీనివాస్ | కాసు మహేష్ రెడ్డి | యలమంద రెడ్డి | |||||
148. | పెదకూరపాడు | కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్ | శంకర్రావు | ||||||
149. | తాడికొండ | శ్రీరామ్ మాల్యాద్రి | ఉండవల్లి శ్రీదేవి | ||||||
150. | పొన్నూరు | ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర | కిలారి రోశయ్య | ||||||
151. | వేమూరు | నక్కా ఆనంద్ బాబు | మెరుగ నాగార్జున | ఏ.భరత్ భూషణ్ | |||||
152. | రేపల్లె | ఎ సత్యప్రసాద్ | మోపిదేవి వెంకటరమణ | కమతం సాంబశివరావు | |||||
153. | తెనాలి | ఆలపాటి రాజా | బత్తుని శివకుమార్ | నాదెండ్ల మనోహర్ | సీహెచ్ సాంబశివుడు | ||||
154. | పత్తిపాడు | డొక్కామాణిక్యవరప్రసాద్ | మేకతోటి సుచరిత | రావెల కిషోర్బాబు | కొరివి వినయ్ కుమార్ | ||||
155. | మాచర్ల | అంజిరెడ్డి | పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి | యరమాల రామచంద్రారెడ్డి | |||||
156. | చిలకలూరిపేట | పత్తిపాటి పుల్లారావు | రజని |
|
మద్దుల రాధాకృష్ణ | ||||
157. | నర్సరావుపేట | డాక్టర్ అరవింద్ బాబు | గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి | సయ్యద్ జిలానీ | |||||
158. | సత్తెనపల్లి | కోడెల శివప్రసాద్ | అంబటి రాంబాబు | ||||||
159. | వినుకొండ | జీవీ ఆంజనేయులు | బొల్ల బ్రహ్మనాయుడు | ||||||
160. | గుంటూరు వెస్ట్ | మద్దాల గిరి | చంద్రగిరి ఏసురత్నం | తోట చంద్రశేఖర్ | |||||
161. | గుంటూరుE ఈస్ట్ | మహ్మద్ నసీర్ | షేక్ మహమ్మద్ ముస్తఫా | షేక్ జియా ఉర్ రెహ్మాన్ | |||||
162. | అనంతపురం | ప్రభాకర్ చౌదరి | అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి | డాక్టర్ కె.రాజగోపాల్ | |||||
163. | రాయదుర్గం | కాల్వ శ్రీనివాసులు | కాపు రామచంద్రారెడ్డి | ఎంబీ చిన్నప్పయ్య | |||||
164. | ఉరవకొండ | పయ్యావుల కేశవ్ | విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి | రామానాయుడు | |||||
165. | గుంతకల్లు | ఆర్.జితేంద్రగౌడ్ | |||||||
166. | తాడిపత్రి | జేసీ అశ్మిత్రెడ్డి | పెద్దారెడ్డి | గుజ్జల నాగిరెడ్డి | |||||
167. | శింగనమల (ఎస్సీ) | బండారు శ్రావణి | జొన్నలగడ్డ పద్మావతి | సాకే శైలజానాథ్ | |||||
168. | కళ్యాణదుర్గం | ఉమామహేశ్వరనాయుడు ఉమామహేశ్వరనాయుడు |
కేవీ శ్రీచరణ్ | ఎన్.రఘువీరారెడ్డి | |||||
169. | రాప్తాడు | పరిటాల శ్రీరాం | తోపుదుర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి | జనార్దన్రెడ్డి | |||||
170. | మడకశిర (ఎస్సీ) | కె.ఈరన్న | తిప్పేస్వామి | కే అశ్వత్థనారాయణ | |||||
171. | హిందూపురం | నందమూరి బాలకృష్ణ | ఇక్బాల్ | టీ బాలాజీ మనోహర్ | |||||
172. | పెనుకొండ |
బీకే పార్థసారథి
|
శంకర్ నారాయణ | చిన్న వెంకటరాములు | |||||
173. | పుట్టపర్తి | పల్లె రఘునాథ రెడ్డి | శ్రీధర్ రెడ్డి | కోట శ్వేత | |||||
174. | ధర్మవరం | గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ | వెంకట్రామిరెడ్డి | రంగన్న అశ్వత్థనారాయణ | |||||
175. | కదిరి | కందికుంట వెంకటప్రసాద్ | పీవీ సిద్ధారెడ్డి | పఠాన్ ఖాసింఖాన్ |